ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44736.84 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ วรวรรณ พาร์ค ติวานนท์ 40 | Varawan Park Tiwanon 40

PT PROPERTY
0889404466
2026-02-06 12:01:33.0
เลขที่ประกาศ: 533419
รายละเอียดเพิ่มเติม

รายละเอียด :
• พื้นที่ใช้สอย : 38.98 ตารางเมตร อยู่ชั้น 5
• 1 ห้อง / 1 ห้องน้ำ
• 1 ห้องรับแขก / 1 ห้องครัว / 1 จอด
• หน้าบ้านหัน ทิศตะวันตก แสงธรรมชาติเข้าดี ภายในโปร่ง ไม่อับชื่น
• เฟอร์นิเจอร์ยกลอยบางส่วน พร้อม เฟอร์ฯ Buit – in ดีไซน์สวย ฟังก์ชันครบ
• แถมเครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง พร้อมเข้าอยู่อาศัยได้ทันที
• ตัวห้องสภาพดี เจ้าของดูแลอย่างดี พร้อมเข้าอยู่ เหมาะผู้ที่ต้องการซื้อพักอาศัยเองเช่นกัน
• ขายพร้อมผู้เช่า ต่อเดือน 6,500 บาท ให้ผลตอบแทนประมาณ Yield 4.5 % เหมาะสำหรับนักลงทุน
• ขายราคาพิเศษสุดในทำเลนี้ คุ้มค่า เปิดกว้างสำหรับการเจรจาต่อรอง

สถานที่ใกล้เคียง :
• โรงพยาบาลทรวงอก / Lotus แคราย / เอสพลานาด แคราย
• ศูนย์ราชการ นนทบุรี / โรงเรียนนนทบุรี พิทยาคม
• Makro สนามบินน้ำ / Big C สนามบินน้ำ

การเดินทาง :
• ทางด่วน : ทางด่วนพิเศษศรีรัช
• รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู สถานีสนามบินน้ำ ห่าง 140 เมตร
• เดินทางได้หลายเส้นทาง ถนนติวานนท์,ถนนรัตนาธิเบศร์,ถนนงามวงศ์วาน
ที่ตั้ง : คอนโดวรวรรณ พาร์ค ชั้น 5 ซอยติวานนท์ 40 ถนนติวานนท์
ตำบลท่าทราย อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี

ราคาพิเศษ 1,700,000 บาท
_____________________________________

PT PROPERTY CENTER
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :
TEL : 085-055-2642 (คุณพิมพิกา)
Office : 088-940-4466
Website : https://ptpropertycenter.com
Line : @ptpropertycenter
หรือคลิก : https://lin.ee/iZi878D

PT PROPERTY CENTER
' บริการด้วยใจ เหมือนคนในครอบครัว '
รับฝากขายบ้าน | ปรึกษาสินเชื่อฟรี | ดูแลทุกขั้นตอน